1. เสาปรับเอียงและแขนยึดและถอดแบบล็อคด้วยระบบลม
2. ท่อแกนหกเหลี่ยมที่มีความยาวถึง 270 มม. สามารถป้องกันการเสียรูปของแกนหกเหลี่ยมได้อย่างมีประสิทธิภาพ
3. โครงสร้างวาล์วเท้าแบบละเอียด สามารถถอดประกอบได้ทั้งชิ้น การทำงานมีเสถียรภาพและเชื่อถือได้ และบำรุงรักษาง่าย
4. ระบบติดตั้งและถอดหัวอัตโนมัติ ใช้งานง่าย ระบบล็อคเพลาหลักด้วยลม รวดเร็วและเชื่อถือได้:
5. โครงสร้างแบบไม่ต้องสัมผัส ช่วยให้การติดตั้งและถอดล้อสะดวกยิ่งขึ้น
6. พร้อมถังอากาศภายนอกสำหรับเติมลมอย่างรวดเร็ว ควบคุมด้วยวาล์วเท้าที่เป็นเอกลักษณ์ และด้ามจับสำหรับอุปกรณ์นิวแมติก (อุปกรณ์เสริม)
7. มีแขนช่วยแบบใช้ลมสำหรับยกยางที่มีขนาดกว้าง โปรไฟล์ต่ำ และแข็ง
| กำลังมอเตอร์ | 1.1 กิโลวัตต์/0.75 กิโลวัตต์/0.55 กิโลวัตต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V/240V/380V/415V |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อสูงสุด | 41 นิ้ว/1043 มม. |
| ความกว้างล้อสูงสุด | 14 นิ้ว/360 มม. |
| การหนีบภายใน | 12"-24" |
| การจ่ายอากาศ | 8-10 บาร์ |
| ความเร็วรอบ | 6 รอบต่อนาที |
| แรงทำลายลูกปัด | 2500 กก. |
| ระดับเสียง | <70dB |
| น้ำหนัก | 419 กก. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 860*1330*1980 มม. |
| สามารถบรรจุสินค้าได้ 8 ชิ้นในตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 20 นิ้ว 1 ตู้ | |
ขากรรไกรไม่สามารถเปิดหรือปิดได้:
ตรวจสอบว่าไม่มีการรั่วไหลของอากาศ ตรวจสอบว่าแกนวาล์วห้าทางหลุดออกจากก้านเหยียบหรือไม่ หากทุกอย่างเป็นปกติ ให้ตรวจสอบว่าไม่มีการรั่วไหลในวาล์วรายงานการกระจายอากาศแบบหมุน ถอดท่ออากาศที่เชื่อมต่อวาล์วรายงานการกระจายอากาศแบบหมุนกับกระบอกสูบขนาดเล็ก และติดตั้งกลับเข้าไปที่แป้นเหยียบ เมื่อไม่ได้เหยียบหรือเหยียบจนสุด มีเพียงท่ออากาศเดียวที่เชื่อมต่อวาล์วการกระจายอากาศแบบหมุนกับกระบอกสูบขนาดเล็กเท่านั้นที่มีอากาศออกมา ในกรณีใดๆ ก็ตาม ปรากฏการณ์ที่ท่ออากาศทั้งสองไม่ปล่อยอากาศออกมาพร้อมกัน แสดงว่าวาล์วการกระจายอากาศแบบหมุนมีปัญหา หากส่วนประกอบข้างต้นไม่มีปัญหา ให้ตรวจสอบส่วนของก้ามปู ว่าที่นั่งก้ามปูเสียรูปหรือติดขัดหรือไม่ จานหมุนสี่เหลี่ยมติดขัดหรือไม่ และหมุดจานหมุนสี่เหลี่ยมหลุดหรือไม่