1. โครงสร้างละเอียดของวาล์วเท้าสามารถถอดออกได้ทั้งชิ้น การทำงานมีเสถียรภาพและเชื่อถือได้ และสะดวกในการบำรุงรักษา
2. หัวยึดและปากจับทำจากเหล็กอัลลอย ซึ่งสามารถลดความเสียหายต่อยางได้อย่างมีประสิทธิภาพ
3. แขนช่วยแบบใช้ลมช่วยประหยัดเวลาและแรงงานในการผ่าตัด
4. ปากจับปรับได้ (อุปกรณ์เสริม) สามารถปรับขนาดการหนีบพื้นฐานได้ ±2 นิ้ว
5. อุปกรณ์ช่วยแบบใหม่ที่ช่วยให้ถอดล้อยางแข็งได้ง่าย
| กำลังมอเตอร์ | 1.1 กิโลวัตต์/0.75 กิโลวัตต์/0.55 กิโลวัตต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V/240V/380V/415V |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อสูงสุด | 44 นิ้ว/1120 มม. |
| ความกว้างล้อสูงสุด | 14 นิ้ว/360 มม. |
| การหนีบภายนอก | 10"-21" |
| การหนีบภายใน | 12"-24" |
| การจ่ายอากาศ | 8-10 บาร์ |
| ความเร็วรอบ | 6 รอบต่อนาที |
| แรงทำลายลูกปัด | 2500 กก. |
| ระดับเสียง | <70dB |
| น้ำหนัก | 379 กก. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 1100*950*950 มม., 1330*1080*300 มม. |
| สามารถบรรจุสินค้าได้ 20 ชิ้นในตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 20 นิ้วหนึ่งตู้ | |
1. คุณมาจากไหน?
ชิงเต่า มณฑลซานตง ประเทศจีน
2. คุณเป็นผู้ผลิตหรือผู้ค้า?
ผู้ผลิต เรามีโรงงานและทีมควบคุมคุณภาพเป็นของตัวเอง
3. ระยะเวลาในการจัดส่งคือเท่าไร?
30 วันทำการ
ยินดีให้สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดตรวจสอบพารามิเตอร์ทางเทคนิคว่าลิฟต์นี้เหมาะสมกับคุณหรือไม่