1. โครงสร้างละเอียดของวาล์วเท้าสามารถถอดออกได้ทั้งชิ้น การทำงานมีเสถียรภาพและเชื่อถือได้ และบำรุงรักษาง่าย
2. หัวยึดและปากจับทำจากเหล็กอัลลอย
3. ปากจับปรับได้ (อุปกรณ์เสริม) สามารถปรับขนาดการหนีบพื้นฐานได้ ±2 นิ้ว
| กำลังมอเตอร์ | 1.1 กิโลวัตต์/0.75 กิโลวัตต์/0.55 กิโลวัตต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V/240V/380V/415V |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อสูงสุด | 38 นิ้ว/960 มม. |
| ความกว้างล้อสูงสุด | 11 นิ้ว/280 มม. |
| การหนีบภายนอก | 10"-18" |
| การหนีบภายใน | 12"-21" |
| การจ่ายอากาศ | 8-10 บาร์ |
| ความเร็วรอบ | 6 รอบต่อนาที |
| แรงทำลายลูกปัด | 2500 กก. |
| ระดับเสียง | <70dB |
| น้ำหนัก | 229 กก. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 1100*950*950 มม. |
| สามารถบรรจุสินค้าได้ 36 ชิ้นในตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 20 นิ้วหนึ่งตู้ | |
เครื่องเปลี่ยนยางกึ่งอัตโนมัติมีดีไซน์กะทัดรัด สะดวก รวดเร็วในการใช้งาน และทำงานด้วยระบบไฮดรอลิกเต็มรูปแบบ ความสูงในการทำงานคงที่ การเคลื่อนไหวตามหลักสรีรศาสตร์ที่สมบูรณ์แบบ และระบบยกWล้อเพื่อวางล้อทุกประเภทบนแท่นหมุนได้อย่างง่ายดาย
ประหยัดพื้นที่: ไม่มีสายไฟด้านหลังและมีชั้นวางสำหรับจัดเก็บ การทำงานที่รวดเร็วยิ่งขึ้น: ฟังก์ชันจดจำความสูงของหัวจับยาง การยึดยางที่สมบูรณ์แบบและรวดเร็ว: การปรับโต๊ะหนีบด้วยระบบไฟฟ้าและการล็อคตรงกลางอัจฉริยะพร้อมการยึดเกาะพิเศษ การทำงานแบบไร้แรงกด เครื่องดัดขอบยางลมแบบหมุน หัวจับยางทำจากวัสดุที่ทนต่อรอยขีดข่วน ไม่ทำให้ดุมล้อเสียหาย (ผลลัพธ์แบบไร้แรงกด)